

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA AFYA



MAKUBALIANO/MKATABA WA KAZI YA UFUNDI WA KUFUNGA  
MFUMO WA TEHAMA WA MRADI WA UJENZI WA JENGO LA HUDUMA  
YA WAGONJWA MAHUTUTI (ICU) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA  
TABORA (KITETE):

KATI YA

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA (KITETE)

NA

FUNDI MWINYI OMARI MGUMIA

UMETAYARISHWA NA:  
OFISI YA MKUU WA MKOA  
KITENGO CHA SHERIA  
S.L.P. 25  
TABORA

JANUARI, 2022

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA AFYA



MAKUBALIANO/MKATABA WA KAZI YA UFUNDI WA KUFUNGA  
MFUMO WA TEHAMA WA MRADI WA UJENZI WA JENGO LA HUDUMA  
YA WAGONJWA MAHUTUTI (ICU) HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA  
TABORA (KITETE):

KATI YA

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA TABORA (KITETE)

NA

FUNDI MWINYI OMARI MGUMIA

UMETAYARISHWA NA:  
OFISI YA MKUU WA MKOA  
KITENGO CHA SHERIA  
S.L.P. 25  
TABORA

JANUARI, 2022

**MAKUBALIANO/MKATABA WA KAZI YA UFUNDI WA KUFUNGA  
MFUMO WA TEHAMA KATIKA JENGO LA HUDUMA YA WAGONJWA  
MAHUTUTI (ICU) KATIKA HOSPITALI YA RUFEE YA Mkoa WA TABORA  
(KITETE):**

Makubaliano haya ya Mkataba yanafanywa leo tarehe .....mwezi .....  
mwaka 2022 Kati ya **Mganga Mfawidhi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa  
Tabora (Kitete)** (Hapa ataitwa "Mteja") kwa upande mmoja na **Fundi Mwinyi  
Omari Mgumia** (Hapa ataitwa "Fundi") kwa upande mwingine.

Kwa kuwa Mteja amekaribisha zabuni ya:- kufunga mfumo wa Tehama katika  
jengo la Huduma ya wagonjwa Mahututi (ICU) katika Hospitali ya Rufaa ya  
Mkoa wa Tabora (Kitete) na amekubali zabuni ya fundi huyu kwa huduma  
kwa jumla ya **shilingi milioni nne tu (Tshs. 4,000,000/=)** Hapa itaitwa ("Bei  
ya Mkataba"). Atafanya kazi hiyo kwa muda wa **siku 30 (siku thelathini tu)**  
kuanzia tarehe ya kusaini mkataba huu.

**SASA MAKUBALIANO HAYA YAMESHUHUDIWA KAMA IFUATAVYO:**

1. Katika makubaliano haya maneno na maelezo yatakuwa na maana sawa  
kama yalivyo katika Masharti ya Mkataba unaolejelewa.
2. Nyaraka zifuatazo zitachukuliwa kwa pamoja na zisomeke na kufasiriwa  
kuwa ni sehemu ya makubaliano haya, yaani;
  - (i) Fomu ya Makubaliano ya Mkataba;
  - (ii) Barua ya Kukubali Zabuni;
  - (iii) Fomu ya Kuwasilisha Zabuni;
  - (iv) Maelezo ya Mahitaji na Orodha ya Bei;
  - (v) Kumbukumbu ya majadiliano kama yapo
  - (vi) Barua ya udhamini kutoka kwa Mtendaji wa Kijiji/ Mtaa au  
Kata
  - (vii) Nyaraka nyingine zozote zinazounda sehemu ya mkataba  
(Kumbukumbu za ufafanuzi, memoranda dhidi ya rushwa).
3. Nyaraka zote zilizotajwa hapo juu zitarejelewa hapo baadaye kama  
'Mkataba' na zitachukuliwa kuwa zinakamilishana na zinajieleza sawa  
lakini ukitokea utata au uhitilafiano zitakuwa na umuhimu katika  
mfuatano wake kama zinavyoonyeshwa hapo juu.
4. fundi atapaswa kuwa na **mdhamini au shahidi** atakayemdhamini kwa  
barua iliyopitishwa na serikali ya kijiji/mtaa/kata na atawajibika kulipa



gharama au hasara zozote zitakazosababishwa na fundi katika kutekeleza majukumu yake kwa uzembe.

**KAZI ZA KUFANYA KATIKA MAKUBALIANO HAYA NI**

- |    |   |
|----|---|
| 1. | Kufunga Mfumo wa Tehama katika Jengo la Huduma ya Wagonjwa Mahututi (ICU) katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tabora (Kitete). |
|----|---|
6. Katika kuzingatia malipo yanayofanywa na Mteja kwa **Fundi** kama baadaye inavyotajwa, **Fundi** hapa anakubaliana na Mteja kutekeleza na kukamilisha Huduma kwa kufuata makubaliano, kwa hali zote zile na kulingana na vifungu vya mkataba
7. Mteja hapa anakubali kumlipa Mtoa Huduma kwa kuzingatia utekelezaji na ukamilishaji wa Utoaji huduma, jumla ya **shilingi milioni nne tu (Tshs. 4,000,000/=)**. Baadaye imerejelewa kama "Bei ya Mkataba" kwa nyakati na namna iliyoelezwa katika Mkataba.

**KATIKA KUSHUHUDIA**, pande hizi zimefanya makubaliano ya kutekelezwa kulingana na sheria katika siku na mwaka kama ulivyoandikwa hapo juu.

**Imesainiwa na Mganga Mfawidhi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tabora (Kitete) kama Mteja:**

Jina ... DR. MARK WAZIRI  
Cheo ... MGANGA MFAWIDHI  
Anuani ... S.P. 22 TABORA  
Saini ... [Signature]  
Mhuri ... Tarehe 14/01/2022

**Imesainiwa mbele ya Shahidi wa upande wa Mganga Mfawidhi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Tabora (Kitete):**

Jina ... DR. HAMISI ASICA  
Cheo ... DENTAL OFFICER  
Anuani ... S.P. 22 TABORA  
Saini ... [Signature]  
Mhuri ... Tarehe 14/01/2022

**Imesainiwa na Fundi Mwinyi Omari Mgumia kama fundi wa kufunga mfumo wa Tehama katika Jengo la Huduma ya Wagonjwa Mahututi (ICU):**


Jina ... MWINYI OMARI MGUMIA  
Cheo ... FUNDI  
Anuani ... 448 TABORA  
Saini ... [Signature]  
Mhuri ... Tarehe 14th Jan 2022

**Imesainiwa mbele ya Shahidi wa upande wa Fundi Mwinyi Omari Mgumia:**

Jina ..... GODSON RIZIKI SHIRIMA

Cheo ..... FUNDI

Anuani ..... 448 TABORA

Saini ..... 

Tarehe ..... 14/1/2022